60w Led Lambun Lambun Fitilar Lambun Hasken Wuta Babban inganci

Takaitaccen Bayani:

1.This LED lambu fitila sanye take da LED kayayyaki. Ana iya shigar da shi tare da na'urori masu jagoranci guda 2, yana yin wannan fitilar mafi girma don yin 150w.
2. Fitilar lambun tana sanye take da madaidaicin gidaje na aluminum wanda ke da ƙimar IP65 IK08 kuma yana tabbatar da cewa wannan fitilar lambun LED ta dace da aikace-aikacen waje. Mafi dacewa don wuraren ajiye motoci, gine-gine da kuma don hasken wuta na waje gaba ɗaya.
3. Saboda babban launi na hasken CRI> 70, abubuwan da aka haskaka suna kallon dabi'a! Matsakaicin ikon> 0.9 yana ba da damar ƙara yawan fitilun lambun a kan rukuni ɗaya. Wannan ƙwararriyar fitilar lambun LED sanye take da gilashin aminci kuma tana aiki lafiya a zazzabi na -40 ° C zuwa 60 ° C.

 

 

 

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Lambar samfur

Saukewa: BTLED-G1802

Kayan abu

Diecasting aluminum

Wattage

30W-150W

LED guntu alama

LUMILEDS/CREE/Bridgelux

Alamar Direba

MW, PHILIPS, INVENTRONICS, MOSO

Factor Power

0.95

Wutar lantarki

90V-305V

Kariyar Kariya

10KV/20KV

Yanayin aiki

-40 ~ 60 ℃

IP rating

IP66

Babban darajar IK

≥IK08

Insulation Class

Darasi na I / II

CCT

3000-6500K

Rayuwa

50000 hours

Girman tattarawa

620x620x580mm

Shigarwa Spigot

50mm ku

swan_pro06

FAQ

Q1: Zan iya samun odar samfurin don hasken jagoranci?
Ee, muna maraba da samfurin odar don gwadawa da duba inganci, samfuran samfuran gauraya suna karɓa.

Q2.Me game da lokacin jagora?
Samfurin yana buƙatar kwanaki 5-7, samar da taro yana buƙatar kimanin kwanaki 20-25 don babban yawa.

Q3.ODM ko OEM an karɓa?
Ee, za mu iya yin ODM&OEM. Muna da injin yin alama na Laser don sanya tambarin ku akan haske ko yin kunshin tare da tambarin ku.

Q4.Do kuna bayar da garanti don samfurori?
Ee, yawanci muna ba da garantin shekaru 2-7 ga samfuranmu. Ya dace da bukatun abokan ciniki.

Q5.Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon lokacin da ake ɗauka don isa?
Yawancin lokaci muna jigilar kaya ta DHL, UPS, FedEx ko TNT. Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 5-7 kafin isowa. Jirgin sama da jigilar kaya ma na zaɓi ne.

Q6.Yaya sabis ɗin bayan tallace-tallace yake?
Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun waɗanda ke kula da sabis na bayan-tallace-tallace, da kuma layin layin sabis ɗin da ke ma'amala da gunaguni da ra'ayoyin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana