Tafkin Jinji: Haɗin Kan Ilimin Halittu da Fasaha Yana Haskakawa

Tafkin Jinji yana arewa maso gabashin tsohon yankin birnin Suzhou na lardin Jiangsu, da kuma tsakiyar yankin dajin masana'antu na Suzhou.An raba gefen kudu da tafkin Dushu ta Ligongdi.Yawancin bakin tekun da ke gefen tafkin yana cikin yankin Loufeng (Xietang), kuma wani yanki na gabar tekun arewa maso gabas yana cikin yankin Weiting (Kua Tang).Tafkin Jinji wani rafi ne na tafkin Taihu, yana da fadin ruwa murabba'in kilomita 7.4 sannan kuma yana da karfin ajiyar ruwa na mita biliyan 0.13.

Tafkin Jinji ya samar da kyakkyawan yanki mai ban sha'awa na tafkin Jinji, wanda ya ƙunshi manyan wurare goma na "Cibiyar Suzhou", "Ƙofar Gabas", "Fountain Kiɗa", "Cibiyar Al'adu da Fasaha", "Wharf Moon", "Kantinan Littattafai na Eslite" , "Harmony Skylight", "Cibiyar Kuɗi ta Duniya", "Wanghu Corner", da "Ligongdi".

Ra'ayin Zane

Ayyukan haɓakawa da gyare-gyare na tsarin nunin hasken tafkin Jinji da nunin ruwan inuwa ya himmatu wajen gina tafkin Jinji na muhalli, da baiwa mutane damar jin daɗin haske da launuka masu launi da nunin inuwa, tare da gina yanayin haske mai jituwa da lafiya.Yana manne da mafi ƙarancin salon, cikin hazaka yana amfani da gaye da launuka na zamani na duniya, kuma yana nuna fara'a na Suzhou, China da duniya tare da haɗin launuka masu haske na ocher yellow, launin ruwan kasa, da indigo!

A cikin sharuddan aikace-aikace na haske launuka, shi yayi ƙoƙari ya yi la'akari da taba-canzawa da dabara bambanci tasirin haske launuka a cikin yanayi (kowace bishiya da kowane shuka ba ya gabatar da daidai wannan haske launi, ba kawai sauki ja, kore, blue, rawaya da fari, amma gaba ɗaya sautin launi ya kasance daidai).Cikakkun bayanai suna cike da sauye-sauye, suna kwaikwayon hasken halitta, suna nuna yanayin haske da inuwa, tsaka-tsaki da haɗin launi na lokaci.
, kyalkyali da canza shuru.Hasken yana nuna sauye-sauyen launuka masu haske daga safiya zuwa dare da kuma cikin yanayi hudu na shekara, yana bawa mutane damar jin daɗin rayuwa da lokaci cikin nutsuwa.

Hanyoyin Haske

Wannan aikin ya haɗa aikin aikin haske da maɓuɓɓugar ruwa.Duk nodes suna ɗaukar hanyar sadarwa ta fiber optic + 5G.Ana aiwatar da tsarin gabaɗaya ta hanyar haɗaɗɗiyar kulawa ta tsakiya akan dandamalin girgije, kuma kulawar yana amfani da tsarin kula da hasken wutar lantarki na ƙwararru, wanda zai iya cimma daidaituwar iko na halin yanzu mai ƙarfi, mai rauni na yanzu, fitilu, sauti, tsinkaya, kayan ɗagawa, maɓuɓɓugan ruwa da ruwa. sauran kayan aiki.Ana ɗaukar dukkan aikin a matsayin babban mataki don kyakkyawan aikin haske.

Magani don shimfidar wuri na tsibirin Taohua:

Dukansu kewayen waje da wasu wuraren ciki na tsibirin Taohua sun yi amfani da fitilun fitulu na al'ada (RGBW), waɗanda aka tsara daga ƙasa zuwa sama ta tushe da tushe, suna rufe wurare kamar ƙasa, kututturan bishiya, rassan, da saman ruwa.Launuka sabo ne kuma masu kyau, tare da inuwar da ta dace da haske mai haske, suna ƙirƙirar tsibiri na Taohua mai kama da mafarki.Lokacin kasancewa a ciki, yana jin kamar kasancewa cikin mafarki mai ban sha'awa da ban sha'awa.

Dabarar hasken shimfidar wuri na tsibirin Linglong:

Wurin waje yana ɗaukar fitilu masu ƙyalli na al'ada (RGBW), wanda aka tsara ta tushe da sashi, gami da matsayi kamar ƙasa, kututturan bishiya, rassan, da saman ruwa.kusurwar katako tana da girman gaske kuma an haɗa shi da fitilun waje.

Maganin haske don gadar tafkin Jinji:

Ɗauki fitillun bango mai haske mai gefe uku, waɗanda za su iya haskaka duka bangarorin sama da na ƙasa lokaci guda, tare da haske na tsakiya.

Dabarar hasken shimfidar wuri na Ziyin Pavilion:

Ziyin Pavilion yana ɗaukar fitulun wanke bango don haskaka ɓangaren facade kuma yana amfani da fitulun ruwa don haskaka saman rumfar don nuna tasirin gaba ɗaya.Ana amfani da tasirin tabo na RGBW da hanyar sarrafawa na DMX512 don gabatar da salon Ziyin Pavilion mai girma uku da kyan gani.

Zabin fitila

Tare da garkuwar haske na al'ada

Na farko, dangane da zane-zane, yana haɗa abubuwa na sabon salon kasar Sin, kuma yana haifar da jikin fitila mai bakin ciki, yana samun cikakkiyar karo da haɗin gwiwar masana'antu da fasaha.

Na biyu, kewayon wutar lantarki yana da faɗi, kama daga 1 zuwa 150W.Akwai ƙayyadaddun samfura guda 7, tare da babban tsarin rarraba haske.Tsakanin kwana ɗaya yana tsakanin digiri 3 zuwa 120.Akwai fitilun elliptical guda 6 na al'ada.Haɗe tare da na'urorin haɗi na gani na microcrystalline, ana iya samun ƙarin fitilun elliptical.

Na uku, yana da sifofi da yawa na hana kyalli, irin su gilashin da ke hana kyalli, ragar saƙar zuma, garkuwar haske, da fina-finai na anti-glare microcrystalline.

Na huɗu, dangane da ƙirar sassa, gatari uku na iya jujjuya a hankali.Za'a iya daidaita nisan fitilar kyauta don sauƙin motsi.Yana goyan bayan hanyoyin shigarwa daban-daban kamar bangon bango da madaidaiciya, cikakke cika buƙatun wuraren shigarwa daban-daban.A lokaci guda, haɗe tare da ƙulli na daidaitawa, ana iya aiwatar da daidaitaccen gyare-gyaren hannu na jagora.

Na biyar, dangane da ƙirar rarraba haske, an sanye shi da ruwan tabarau na musamman.Haɗe tare da ƙwararrun ƙirar rarraba hasken shimfidar wuri, yana ba da zaɓuɓɓukan launi masu yawa kamar launi ɗaya, RGB, da RGBW.Hasken yana da haske da launi, launi mai haske yana da laushi, haɗaɗɗen haske yana da daidaituwa kuma ba tare da bambance-bambancen launuka ba, saduwa da bukatun ƙirar haske na tsare-tsare daban-daban.

Tushen hasken ya fi kusa da tsarin gilashin, tare da ƙarancin toshe haske da ingantaccen haske.Duk jerin suna da takaddun CE.

d1
d2
d3
d4

Lokacin aikawa: Yuli-22-2024